Labaran Masana'antu

Ka'idar aiki na ƙofar gareji mai nisa (2)

2021-11-11
A cikin zane nakofar gareji nesa, Ana amfani da da'irar ramut mara waya da firikwensin Hall don sarrafa motar ta hanyar microcomputer guntu guda ɗaya don gane ayyuka daban-daban na ƙofar gareji ta atomatik. Madogarar siginar watsa infrared, firikwensin yana karɓar siginar, kuma maƙasudin rauni yana kunna tsarin sarrafawa. Motar sashin aiki yana tuka kayan aiki don naɗa ƙofar rufewa. Lokacin da aka ajiye shi, motar ta juya baya. Matukar da injin da injin tuƙi, da ɓangaren sarrafawa.

A lokaci guda kuma, akwai mai canzawa na ultrasonicbakin kofar gareji. A haƙiƙa, sashe ɗaya na cikin shigar da ultrasonic. Lokacin da motarka ta shiga cikin wannan zangon a hankali, za ta taɓa tuƙi.

Kofar garejin nesaHakanan ya haɗa da maɓalli na sama da ƙasa biyu. Lokacin da aka taɓa maɓallin ƙananan iyaka, yanayinsa zai canza. Za a kunna shi daga rufaffiyar jihar zuwa buɗaɗɗen jihar, kuma babban iyaka shine ka'ida ɗaya.
We use cookies to offer you a better browsing experience, analyze site traffic and personalize content. By using this site, you agree to our use of cookies. Privacy Policy
Reject Accept